Semookii 600 (540Wh) tashar wutar lantarki na lithium-ion yana da jimillar fitarwa na 600W tare da manyan kantunan caji da sauri. Ƙaƙwalwar kafada don yantar da hannunka kuma zai iya daidaita tsawon madauri daidai da tsawon jikinka. Hasken LED tare da yanayin gaggawa. AC/PV/ shigarwar mota don yin caji. Yana da nauyi mai sauƙi amma mafi girman ƙarfin ƙarfin ɗaukar batir lithium-ion, yayin da yake kiyaye babban aminci tare da ƙayyadaddun BMS da tsarin samfur.
● Mafi ƙarancin oda: raka'a 100
● Babban iya aiki: 540Wh / 600W
● Modular zane. US / JP / EU / CN Standard soket.
● Abubuwan da aka haɗa da yawa. 2 x 26V / 4.75A DC kantuna; 2 Pure Sin Wave AC kantuna 110V/60Hz 600W; 2 x 18W USB-A tashoshin jiragen ruwa; 2 x 60w PD tashar jiragen ruwa na USB-C mai sauri; 1 x 12V/8A tashar mota.
● Ƙarfi mai ɗaukar nauyi don ayyukan waje da na cikin gida. Babban ƙarfin 600W / 540Wh. Nauyi 5.6kg (12.35lb) tare da riko mai ƙarfi da madaurin kafada wanda zai iya daidaita tsayin madauri daidai da tsayin jikin ku.
● Hasken LED tare da yanayin gaggawa.
● Ƙarfin Ajiyayyen / Ƙarfin gaggawa don kayan aikin lantarki daban-daban, ƙaramin firiji, CPAP, kwamfutar tafi-da-gidanka, wayar hannu, TV, kyamarar dijital, fitilu, drone da dai sauransu.
● Hanyoyi 3 don yin caji ta hanyar hasken rana, hanyar bango da shigar da mota. Anderson soket don ingantacciyar dacewa, kwanciyar hankali da aminci.
● Takaddun shaida: PSE, UL, FCC, CA65, CE, UN38.3, MSDS, GB/T 35590-2017
12 Hours
40-60 Caji
10 Hours
10 Cajin
10 Hours
40 ~ 60 caji
40 Cajin
16 Hours
Ma'ajin Baturi | |
---|---|
model | Saukewa: PPS-600 |
Capacity | 540Wh |
Lokaci na Siyarwa | 5 hours |
Kimiyyar Salula | Lithium-ion |
Tsarin rayuwa | 1000 |
Fuse lafiya | A |
Gudanarwa System | Ikon zafin jiki, Kariyar haɓaka, Tsaftataccen igiyar ruwa, Kariyar gajeriyar kewayawa |
mashigai | |
---|---|
DC Input | 26V / 4.75A |
USB-A Fitarwa | 18W |
Rubuta-C | 60W(PD) 5V/3A, 9V/3A, 12V/3A, 15V/3A, 20V/3A |
DC1/DC2 fitarwa | 12V / 4A |
AC fitarwa | 110V/60Hz 600W |
Fitar Mota | 12V / 8A |
Shigar da Rana | 12.5V-30V/4.75A Max |
Janar | |
---|---|
size | 285x131x297mm |
Weight | 5.6kg / 12.35 lbs |
garanti | 12 watanni |
Operating Temperatuur | -10 ℃ - 40 ℃ |
Cajin Zazzabi | 0 ℃ - 40 ℃ |
Semookii PPS-600 Tashar Wutar Lantarki
Adaftar wutar AC
Hanya madauri
Semookii PPS-600 Manual mai amfani da Tashar Wuta Mai ɗaukar nauyi
Katin Garanti na Semookii Mai ɗaukar nauyi