Semookii 500 (520Wh) tashar wutar lantarki na lithium-ion yana da jimillar fitarwa na 500W tare da manyan kantunan caji da sauri. Wurin caji mara waya a saman, hasken LED a baya. AC/PV/ shigarwar mota don yin caji. Amintaccen BMS yana kare amintaccen aiki na tashar wutar lantarki mai ɗaukar nauyi kuma yana amsawa cikin sauri.
● Mafi ƙarancin oda: raka'a 100
● Babban iya aiki: 520Wh / 500W
● Modular zane. US / JP / EU / CN Standard soket.
● Abubuwan da aka haɗa da yawa. 2 x 12-26V / 10A max DC kantuna; 2 Pure Sin Wave AC kantuna 110V/60Hz 500W; 3 x 18W USB-A tashoshin jiragen ruwa; 1 x 60w PD saurin cajin tashar USB-C; 1 x 12V / 10A tashar mota; 1 x 10W caji mara waya.
● Ƙarfi mai ɗaukar nauyi don ayyukan waje da na cikin gida. Babban ƙarfin 500W / 520Wh. Karamin tsari don sauƙin ɗauka. Nauyi 5kg (11.02lbs).
● Ƙarfin Ajiyayyen / Ƙarfin gaggawa don na'urorin lantarki daban-daban, ciki har da ƙaramin firiji, CPAP, kwamfutar tafi-da-gidanka, wayar hannu, TV, kyamarar dijital, fitilu, drone da dai sauransu.
● Hasken gaggawa na LED yana da hanyoyi 3: LED / Flash / Twinkle.
● Tsaftace wutar lantarki a ciki, tsaftataccen wutar lantarki. Hanyoyi 3 don yin caji ta hanyar hasken rana, tashar bango da shigar da mota. Fitarwa tare da ginanniyar tsarin ma'ajin ƙarfin baturi na lithium-ion. Anderson soket don ingantacciyar dacewa, kwanciyar hankali da aminci.
● Takaddun shaida: PSE, UL, FCC, CA65, CE, UN38.3, MSDS, GB/T 35590-2017
12 Hours
40-60 Caji
10 Hours
10 Cajin
10 Hours
40 ~ 60 caji
40 Cajin
16 Hours
Ma'ajin Baturi | |
---|---|
model | Saukewa: PPS-500 |
Capacity | 520Wh |
Lokaci na Siyarwa | 6 hours |
Kimiyyar Salula | Lithium-ion |
Tsarin rayuwa | 1000 |
Fuse lafiya | A |
Gudanarwa System | Ikon zafin jiki, Kariyar haɓaka, Tsaftataccen igiyar ruwa, Kariyar gajeriyar kewayawa |
mashigai | |
---|---|
DC Input | 12-26V 10A MAX |
USB-A Fitarwa | 18W |
Rubuta-C | 60W(PD) 5V/3A, 9V/3A, 12V/3A, 15V/3A, 20V/3A |
DC1/DC2 fitarwa | 12V / 4A |
AC fitarwa | 110V/60Hz 500W |
Fitar Mota | 12V / 10A |
Shigar da Rana | 12-26V 10A MAX |
Wireless caji | 10W |
Janar | |
---|---|
size | 290x195x201mm |
Weight | 5kg / 11.02 lbs |
garanti | 12 watanni |
Operating Temperatuur | -10 ℃ - 40 ℃ |
Cajin Zazzabi | 0 ℃ - 40 ℃ |
Semookii PPS-500 Tashar Wutar Lantarki
Adaftar wutar AC
Semookii PPS-500 Manual mai amfani da Tashar Wuta Mai ɗaukar nauyi
Katin Garanti na Semookii Mai ɗaukar nauyi