Dukkan Bayanai
EN
Semookii PPS-300 Tashar Wutar Lantarki
Semookii PPS-300 Tashar Wutar Lantarki
Semookii PPS-300 Tashar Wutar Lantarki
Semookii PPS-300 Tashar Wutar Lantarki
Semookii PPS-300 Tashar Wutar Lantarki

Semookii PPS-300 Tashar Wutar Lantarki


Semookii 300 (288Wh) tashar wutar lantarki na lithium-ion yana da jimillar fitarwa na 300W tare da manyan kantunan caji da sauri. Hasken LED tare da yanayin gaggawa. AC/PV/ shigarwar mota don yin caji. Amintaccen BMS yana kare amintaccen aiki na tashar wutar lantarki mai ɗaukar nauyi kuma yana amsawa cikin sauri.

● Mafi ƙarancin oda: raka'a 200

● Ƙarfin baturi: 288Wh / 300W

● CN / EU Edition ƙarfin baturi: 311Wh / 300W; JP Edition ƙarfin baturi 324Wh / 300W

● Modular zane. US / JP / EU / CN Standard soket.
● Abubuwan da aka haɗa da yawa. 2 x 17V / 5A DC kantuna; 1 Pure Sin Wave AC fitarwa 110V/60Hz 300W; 2 x 18W USB-A tashoshin jiragen ruwa; 1 x 60w PD saurin cajin tashar USB-C; 1 x 12V/8A tashar mota.
● Ƙarfi mai ɗaukar nauyi don ayyukan waje da na cikin gida. Madaidaicin lebur da ƙaramin tsari don ɗaukar nauyi mai sauƙi. Nauyi 3.55kg (7.83lb) tare da madaurin kafada don yantar da hannayen ku kuma zai iya daidaita tsawon madaurin daidai da tsawon jikin ku.
● Hasken LED tare da yanayin gaggawa.
● Ƙarfin Ajiyayyen / Ƙarfin gaggawa don na'urorin lantarki daban-daban, ciki har da ƙaramin firiji, CPAP, kwamfutar tafi-da-gidanka, wayar hannu, TV, kyamarar dijital, fitilu, drone da dai sauransu.
● Tsaftace wutar lantarki a ciki, tsaftataccen wutar lantarki. Hanyoyi 3 don yin caji ta hanyar hasken rana, tashar bango da shigar da mota. Fitarwa tare da ginanniyar tsarin ma'ajin ƙarfin baturi na lithium-ion.
● Takaddun shaida: PSE, UL, FCC, CA65, CE, UN38.3, MSDS, GB/T 35590-2017

02 caja na'urori 6 a lokaci guda 图例

WUTA KAYAN KA

Ƙarƙashin Nauyi, Maganin Ƙarfi Mai Girma

Hanyoyi 3 don yin caji

05 Hanyoyi 3 don yin cajin 300W图例

06 Caji da fitarwa a lokaci guda 图例

KARIYA GA TASHEN WUTA & NA'URORI

  • Kariyar yanayin zafi
  • Tsarancin Kewaya
  • Kariyar Juriya
  • Kariyar Kariya
  • Protectionarin Kariya
  • Kariyar yawan zubar da ruwa
  • Ƙarƙashin ƙarfin lantarki
  • Kariyar wuce gona da iri
300W
Musammantawa
Ma'ajin Baturi
modelSaukewa: PPS-300
Capacity288Wh
Lokaci na Siyarwa5 hours
Kimiyyar SalulaLithium-ion
Tsarin rayuwa1000
Fuse lafiyaA
Gudanarwa SystemIkon zafin jiki, Kariyar haɓaka, Tsaftataccen igiyar ruwa, Kariyar gajeriyar kewayawa
mashigai
DC Input17V / 5A
USB-A Fitarwa5V / 2.4A
Rubuta-C60W(PD) 5V/3A、9V/3A、12V/3A、15V/3A、20V/3A
DC1/DC2 fitarwa12V / 3A
AC fitarwa110V/60Hz 300W
Fitar Mota12V / 10A
Shigar da Rana17V / 5A
Janar
size260x90x264mm
Weight3.55kg / 7.83 lbs
garanti12 watanni
Operating Temperatuur-10 ℃ - 40 ℃
Cajin Zazzabi0 ℃ - 40 ℃
Download
Menene a cikin akwatin

KU CIGABA DA MU

TOP