-
Shin tashar wutar lantarki mai ɗaukuwa zata iya tafiyar da firiji?
Maris 01,2022Kawo tashar wutar lantarki mai ɗaukar nauyi tare da kai yana ba da sauƙi ga kayan aikin wutar lantarki yayin yin zango, tafiya ko kawai jin daɗin ɗan lokaci nisa daga birni.
KA BUGA KARANTA + -
Menene tashar wutar lantarki mai ɗaukar nauyi don me?
Fabrairu 23,2022Ko da yake an samar da kayan aikin wutar lantarki da kyau, yana faruwa koyaushe idan muna waje kayan lantarki sun ƙare. Kuma tabbas matsalar wutar lantarki ita ma tana damun mu. Domin kiyaye na'urorin mu a ko'ina da kuma lokacin, an haifi tashar wutar lantarki.
KA BUGA KARANTA + -
Me yasa muke buƙatar tashar wuta mai ɗaukar nauyi/semookii
Fabrairu 23,2022Shin kun taɓa damuwa da ɓacewar wani kyakkyawan yanayi yayin da kyamararku ko wayarku ta ƙare?
KA BUGA KARANTA +
Shin kun manta da yin cajin kayan aikin lantarki da dare kafin zango ko tafiya?
Shin kun taɓa yin mafarki game da yin zango ko kallon fim a ƙarƙashin taurari?